1. This site uses cookies. By continuing to use this site, you are agreeing to our use of cookies. Tìm hiểu thêm.

Hướng dẫn chi tiết cách “Thuốc” CorelDRAW Graphics Suite 2019 trên Mac

Thảo luận trong 'App & Game' bắt đầu bởi Người Chia Sẻ, 14/3/19.

Lượt xem: 156

1. Người Chia Sẻ

Người Chia Sẻ Trẻ thơ

Công cụ đồ họa có lẽ là được mong đợi nhất dành cho người dùng Mac, ngay sau khi công bố hôm qua (Mình có post 1 bài tại đây). Hôm nay mình đã Crack thành công bản CorelDRAW Graphics Suite 2019 cho Mac. Các bạn làm theo hướng dẫn chi tiết bên dưới

Bước 1: Các bạn tải bản cài chuẩn tại đây: CorelDRAWGraphicsSuite2019Installer

Bước 2: Giải nén, Click vào file: CorelDRAWGraphicsSuite2019Installer_en.pkg và cài như bình thường

Tuy nhiên sau khi cài đặt bản CorelDRAW Graphics Suite 2019 ở trên, do là bản chuẩn tải từ Corel.com nên sau khi khởi động các bạn sẽ gặp màn hình yêu cầu tạo tài khoản (hoặc đăng nhập nếu đã có tài khoản) để kích hoạt bản dùng thử 15 ngày. Để có thể sử dụng Full không giới hạn số ngày. Các bạn làm thêm các bước sau:

Bước 3: Tải file CorelDRAW 2019 Repack sau: CorelDRAW_2019_v21.0.0.593_Repack

Bước 4: Chạy file CorelDRAW_2019_v21.0.0.593_Repack.dmg vừa tải về ở bước 3 và chạy file CorelDRAWGraphicsSuite2019_REPACK.pkg để cài như bình thường cho tới khi hiện màn hình cài thành công như bước 2 ở trên

Lúc này các bạn mở Lauchpad lên và chạy CorelDraw 2019 thử nha.

Bạn sẽ vô thẳng giao diện sử dụng của Corel và sử dụng vĩnh viễn.

Hiện tại cách này mình dựa vào file Repack của TNT, bạn nào tải trực tiếp bản Repack của TNT được share tại các trang khác về nếu chưa cài bản dùng thử từ trang chủ của Corel thì cài đặt gần xong sẽ báo lỗi The installation Failed. The Installer encountered an error that caused the installation to fail”. Hy vọng TNT sẽ sớm Fix bản Crack chuẩn, khi đó mình sẽ cập nhật lại bài viết sau để quá trình Crack đơn giản hơn

Chính sửa cuối: 4/4/19
  2. Đang tải...