1. This site uses cookies. By continuing to use this site, you are agreeing to our use of cookies. Tìm hiểu thêm.

Download Recuva – Phần mềm khôi phục dữ liệu miễn phí tốt nhất

Thảo luận trong 'Thủ thuật tin học' bắt đầu bởi Người Chia Sẻ, 17/9/17.

Lượt xem: 451

1. Người Chia Sẻ

Người Chia Sẻ Guest

Chào các bạn hôm nay cuuhotinhoc.com xin chia sẻ phần mềm khôi phục dữ liệu Recuva miễn phí. Ngày nào đó bạn chẳng may xóa hay fomat mất hết tài liệu quan trọng với bạn ở trong máy tính hay trong usb, thẻ nhớ. Vậy làm thế nào bạn có thể lấy lại hoàn toàn dữ liêu đã bị xóa mất trước đó. Có rất nhiều bạn thắc mắc không biết lấy lại dữ liệu đã bị xóa mất thế nào? Bài này mình xin chia sẻ phần mềm khôi phục dữ liệu mỗi khi bị mất

Tìm hiểu và phần mềm khôi phục dữ liệu Recuva

– Hiện tại thì phần mềm Recuva liên tục được nâng cấp nên nhiều phiên bản khác nhau để người dùng thưởng thức và trải nghiệm những điểm mới nhất mỗi khi khôi phục lại dữ liệu. Máy tính mình cũng bị mất dữ liệu do mình fomat nhầm ổ khi cài win 7 mình đã sử dụng phần mềm khôi phục dữ liệu Recuva và đã lấy lại được hết nên chia sẻ cho mọi người dùng mỗi khi mất dữ liệu nhé

Hình ảnh phần mềm Recuva

Download phần mềm khôi phục dữ liệu Recuva

Phần mềm này được chia sẻ trên mạng rất nhiều có rất nhiều website chia sẻ. Nếu bạn nào chưa có bộ cài trong máy tính có thể download phần mềm tại trang chủ của Recuva: Download tại đây

Tính năng của phần mềm Recuva

– Khi sử dụng phần mềm này nó có rất nhiều tính năng mới nhưng mình xin chỉ ra những tính năng tiên tiến nhất thồi nhé:

+ Đây là phần mềm thiết kế với giao diện đơn giản, dung lượng nhẹ dễ cài đặt cho người mới sử dụng.

+ Khôi phục hoàn toàn tập tin, ổ đĩa hỏng hay fomat nhần trên máy tính.

+ Khôi phục lại email, gmail , tài liệu word , excel đã bị xóa.

+ Tích hợp trên mọi hệ điều hành .

+ Tốc độ quét mỗi khi lấy lại dữ liệu nhanh lấy lại triệt để dữ liệu đã mất

+ Thêm tùy chọn menu Recover tới thư mục rác Recycle Bin.

+ Có thể lấy lại hết dữ liệu ở các thiết bị ngoại vi đã bị xóa như: usb, thẻ nhớ…

+ Tích hợp trên phần mềm diệt virus để lấy lại toàn bộ file dữ liệu do virus đánh cắp.

Lời kết cho phần mềm khôi phục dữ liệu Recuva

Theo thống kê thì phần mềm khôi phục dữ liệu này được rất nhiều người sử dụng để lấy lại tài liệu đã bị mất và đều đánh giá đây là một phần mềm thân thiện đáng tin cậy để mọi người dùng. Trên đó mình đã chia sẻ phần mềm và những tình năng hay điểm mạnh của phần mềm cho mọi người tham khảo. Cảm ơn bạn đã đọc và tham khảo. Chúc các bạn khôi phục lại dữ liệu bị mất một cách an toàn và hiệu quả nhất

2. Đang tải...